Security Alerts

Umeshawahi kutapeliwa kwa kutmia simu, tunaomba utuelezee ilikuwaje? Bonyeza hapa

Taarifa tulizopokea jinsi simu zinavyotumika kufanya utapeli

  • Habari, naitwa Mr Mwakapalila nilipokea CV yako for kazi ya office assistant hapa health care world vision, mikocheni, tuko kwenye kikao cha mwisho wa mwaka kupitisha watu for interview January, u have a gud cv nitakusaidia upate kazi moja kwa moja bila interview, hr manager anasema tuma scanned copy ya vyeti vyako to This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. na utume elfu 50 by tigo pesa kwenye namba hii. Jitahid utume hela kabla ya saa 12 kwani ndio mwisho wa kikao, nakuhakikishia kazi utapata na mshahara ni 1.2 milioni tsh, kwa sasa siwezi kuongea nitakupigia simu nikitoka kikaoni saa 12, jitahid utume mapema.